nuni

Shiga Colorcom

Shiga Colorcom

SHIGA COLORCOM

Ƙungiya ta Colorcom ta himmatu don samar da lafiya da yanayin aiki mai aminci ga ma'aikata, abokan hulɗa, baƙi, 'yan kwangila, da jama'a.Mun fahimci wurinmu a matsayin shugaban kamfani kuma muna kula da ma'auni na inganci ta wurin aikin da muke samarwa.

Ƙungiyar Colorcom ta rungumi canji kuma tana maraba da sababbin abubuwa da kasuwanci.Innovation yana cikin DNA ɗin mu.Colorcom ya fito a matsayin wurin aiki inda mutane ke haɓaka ayyukansu a cikin jajircewa, ƙarfi, buƙata, aminci, ɗabi'a, tabbatacce, jituwa, dagewa, sabbin abubuwa da yanayin haɗin gwiwa.

Idan kai ne wanda ke neman kyakkyawan aiki kuma kuna da dabi'u iri ɗaya tare da mu, maraba da shiga mu aiki a Ƙungiyar Colorcom.Da fatan za a ji daɗin tuntuɓar mu a Sashen Albarkatun ɗan adam na Colorcom don alƙawari don yin hira.